DE jerin Waya yankan inji

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da fasahar ceton mitar mai canzawa wacce ta fi dacewa da muhalli da ceton kuzari.

Lokacin da yanke sarrafa ya ƙare, hannun riga za a dakatar ta atomatik a gefen dama, wanda ke sauƙaƙe wayar molybdenum.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

●An karɓi fasahar ceton makamashin mitar mai canzawa wacce ta fi dacewa da muhalli da ceton kuzari.

●Lokacin da yankan aiki ya ƙare, za a dakatar da hannun riga ta atomatik a gefen dama , wanda ke sauƙaƙe tafiya ta wayar molybdenum.

●Za a iya yanke wutar lantarki ta atomatik bayan yankewa, kuma ana iya farawa ta atomatik bayan an kashe wuta.

● Hannun hannu na iya gudanar da yankan gefe guda ɗaya, don inganta tsabta.

●Yankewar waya mai matsakaicin sauri mai dacewa da muhalli yana ɗaukar hanyar jagorar madaidaiciyar matakin da aka shigo da ita.

Ana ɗaukar tsarin tashin hankali akai-akai, kuma ba a buƙatar ƙarawa na dogon lokaci.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Girman kayan aiki
(mm)
Tafiya Mai Aiki
(mm)
Max. yanke kauri
(mm)
Max. Loda
nauyi
(kg)
Tafi
(mafi kyau)
Molybdenum waya diamita
(mm)
Daidaito
(GB/T)
Girma
(mm)
Nauyi
(kg)
DE320 720X500 400X320 350 250 6°/80mm 0.12 ~ 0.2 0.001 Saukewa: 1700X1300X1800 1300
DE400 820X560 500X400 500 300 6°/80mm 0.12 ~ 0.2 0.001 Saukewa: 1770X1640X1800 1500
DE500 1160X740 800X500 600 500 6°/80mm 0.12 ~ 0.2 0.001 Saukewa: 1800X1600X1950 2400
DE600 1360X844 1000X600 700 700 6°/80mm 0.12 ~ 0.2 0.001 Saukewa: 2300X1900X2100 3300
DE800 2160X1044 1200x800 800 800 6°/80mm 0.12 ~ 0.2 0.001 2600x2200x2500 4600

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana