HMC630 Horizontal Machining Center
Siffofin
- X, Y,Z sun ɗauki hanyoyin jagora na madaidaiciyar nauyi mai ɗaukar nauyi, inganta ƙarfin injin;
- Yin amfani da dunƙule gubar shuru mai saurin sauri na ƙasa da ƙasa yana haɓaka daidaiton matsayi na kayan aikin injin.
- 60m/min saurin ciyarwar abinci yana rage lokacin injina kuma yana haɓaka aikin injin;
- Kayan aikin injin yana ɗaukar gado mai siffa T, kuma tsarin ya fi dacewa ta hanyar bincike mai iyaka a cikin tsarin ƙira;
- tare da ci-gaba Fanuc 0i MF ko Siemens tsarin; babban kwanciyar hankali, saurin sauri;
- Motar servo na B-axis tana motsa teburin don juyawa ta hanyar rage kayan tsutsa.
- Teburin jujjuya tare da aikin firikwensin atomatik, sakawa farantin haƙori da babban matsayi daidai.
- Spindle yana ɗaukar sandal ɗin tuƙi kai tsaye, babban gudu, babu jijjiga, babban daidaiton aiki
- Hawan kai yana ɗaukar silinda ma'auni na nitrogen-hydraulic, wanda ke haɓaka saurin amsawa;
- Kayan aikin injin yana sanye da murfin kariya na jagorar jagora, kuma murfin kariyar jagorar X da Y yana ɗaukar murfin kariyar nau'in bango mai mahimmanci, wanda ke haɓaka matakin kariya na kayan aikin injin, da kyau yana kare layin jagora da dunƙule gubar, da yana tsawaita rayuwar sabis;
- Kayan aikin injin yana ɗaukar cikakkiyar kariya ta waje don hana ɓarnar yankan ruwa yayin aikin injin da sauri.
- Tsarin aiki yana ƙasa, wanda ya dace da masu amfani don aiki kuma yana kare amincin mai aiki sosai.
- Bangaren gaba na injin yana sanye da kofa wanda ke da babban buɗewa don sauƙaƙe mai aiki don canza kayan aikin.
- The inji sanye take da Taiwan sananne iri kayan aiki mujallar, 40pcs kayan aiki mujallar, ATC.
- Kayan aikin injin yana sanye da tsarin lubrication na atomatik.PLC mai zaman kanta ne ke sarrafa shi kuma yana rarraba mai ta atomatik bisa ga nisan aiki, wanda ke rage ɓarnawar mai sosai kuma yana guje wa raguwar rayuwar dalma da jagorar layi saboda rashin mai.
- Akwai na'urar cire guntu ta atomatik a tsakiyar gadon injin.Mai ɗaukar guntu farantin sarkar yana fitar da guntun ƙarfe a ƙarƙashin mashin ɗin zuwa mai ɗaukar guntu nau'in sarkar a bayan gado.Bayan an ɗaga nau'in nau'in guntu guntu na sarkar, ana tattara guntuwar baƙin ƙarfe a cikin tarin guntu A cikin motar, ana ɗaukar ragowar zafin da ke kan filayen ƙarfe da sauri, kuma daidaiton kayan aikin injin ya fi kwanciyar hankali.
17.The raya jagorar dogo na gado yana tako, tare da ƙananan gaba da babban baya, da kuma babban bambanci mai tsayi, wanda ba zai iya rage nauyin sassa masu motsi ba (ginshiƙai) da kuma inganta saurin amsawa na kayan aikin inji. , amma kuma yana kashe lokacin jujjuya baya na kayan aikin injin yayin yankewa da haɓaka kwanciyar hankali na injin.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | HMC630 | Naúrar | ||
Tebur | Girman tebur | 630×630 | mm | |
yawa | 1 | pc | ||
Max.Loda | 1200 | Kg | ||
Tebur | T ramin | mm | ||
Mafi ƙarancin rabe-rabe | 1 ° | digiri | ||
Mafi girman gudu na turntable
| 16.7 | rpm | ||
Machining kewayon | Matsakaicin tafiya shafi - axis X | 1100 | mm | |
Matsakaicin tafiya na headstock - Y axis | 900 | mm | ||
Matsakaicin tafiya na tebur - axis Z | 1000 | mm | ||
Matsakaicin diamita na aikin aikin | 1000 | mm | ||
Nisa daga axis din sanda zuwa teburin aiki | Max. | 950 | mm | |
Min. | 50 | mm | ||
Nisa daga tsakiyar tebur zuwa gaban gaban sandal | Max. | 1200 | mm | |
Min. | 200 | mm | ||
Spindle
| Tafe (7:24) | BT50 | ||
Mafi girman gudu | 10000 | r/min | ||
Max.Ƙunƙarar fitarwa | 260 | N·m | ||
jure matsakaicin juriya axial | 18000 | N | ||
Ƙarfin mota | 22 | Kw | ||
kwal dia. | Φ190 | mm | ||
max.Taɓa dia. | yin simintin gyare-gyare | M20 | mm | |
Karfe Karfe | M16 | |||
Tsarin ciyarwa | X, Y, Z servo motor ikon | 7 | Kw | |
B axis servo motor ikon | 4 | Kw | ||
Yanke kewayon saurin ciyarwa | 1-12000 | mm/min | ||
Abinci mai sauri | X | 60000 | mm/min | |
Y | 60000 | |||
Z | 60000 | |||
Mujallar kayan aiki
| nau'in | Nau'in ma'aikaci | ||
iya aiki | 20/24 | inji mai kwakwalwa | ||
Max.Kayan aiki dia. | 125/250 | mm | ||
Max.Tsawon kayan aiki | 400 | mm | ||
Max.Nauyin kayan aiki | 25 | kg | ||
Lokacin canza kayan aiki (kayan aiki-kayan aiki) | 4.7 | s | ||
Matsayi daidaito
| Daidaitawa GB/T 18400.4 | X | 0.008 | mm |
Y | 0.008 | |||
Z | 0.008 | |||
B | 8 | baka | ||
Maimaita daidaiton matsayi
| Daidaitawa GB/T 18400.4 | X | 0.004 | mm |
Y | 0.004 | |||
Z | 0.004 | |||
B | 2 | baka | ||
Mai sarrafa Cnc | nau'in | FANUC 0i MF (1)
| ||
Jimlar adadin gatura masu sarrafawa | 5 | Gatura | ||
Adadin gatura kula da haɗin gwiwa | 4 | Gatura | ||
Bukatun lantarki | Bukatun Wuta | 50KVA, 3ph, 380V, 50HZ | ||
Bukatun tushen iska | 0.5-0.7MPa | |||
Girma
| Tsawon | 6300 | mm | |
Nisa | 4300 | mm | ||
Tsayi | 3500 | mm | ||
Nauyin inji | 16000 | Kg |
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana